Bán nhà 4 Đường số 18 Phường Vĩnh Hội Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
29 m²(4.1 x 7)
6,8 Tỷ
234 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường số 18
6,8 Tỷ
~ 189 Triệu/m²36m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 36 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 1 phòng | |
| Số WC | 1 wc |
26C đường số 18 phường 4 quận 4
Mô tả: ,
- Tôi chủ nhà cần bán căn nhà đường số 18 phường 4 quận 4. ,
- DT: 36m2 ( 3.5 x 10 ). ,
- Đường số rộng 6m Cách đường Vĩnh Hội 20m. ,
- Hẽm xe tải quay đầu.buôn bán kinh doanh gì cũng được. ,
- Trước nhà rộng rải quay đầu xe hơi thoải mái,
- Kết cấu : Trệt + 1Pn + 1Wc. ,
- Tầm giá này rẻ nhất khu đường số rồi,không còn căn thứ 2 để lựa chọn,
Nhà phố
29 m²(4.1 x 7)
6,8 Tỷ
234 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường số 18
Nhà phố
28 m²(4 x 7)
6,8 Tỷ
243 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường số 6
Nhà phố
28 m²(39 x 72)
6,8 Tỷ
243 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường số 6
Nhà phố
55 m²(5.3 x 9)
6,8 Tỷ
124 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Nguyễn Khoái
Nhà phố
125 m²(3 x 27)
6,8 Tỷ
54.4 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
62 m²(4.6 x 13.6)
6,8 Tỷ
110 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
31 m²(3.3 x 9)
6,8 Tỷ
219 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
28 m²
6,8 Tỷ
243 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường số 6
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai