Bán nhà 26 (thửa 625 tờ 34) Đường 41 Phường An Khánh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
87 m²(6.5 x 13.5)
30,8 Tỷ
354 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường A
30,8 Tỷ
~ 354 Triệu/m²87m²
(6.25m x 14m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6.25m | |
| Dài | 14m | |
| Mặt hậu | 6.25m | |
| Diện tích | 87 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 3 wc | |
| Số tầng hầm | 1 | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà 26A Thái Ly (Đường 41) Thảo Điền,
Diện tích: 87m² (6.25x14)
Kết cấu: 1 hầm 3 tầng
Tầng 1: Phòng khách + bếp
Tầng 2: 2 phòng ngủ master, WC khép kín
Tầng 3: 1 phòng ngủ, 1 WC, khu giặt – sân thượng
Đang cho người nước ngoài thuê 48 triệu/tháng, HĐ đến 2029 → dòng tiền ổn định.
Sổ đang vay 6 tỷ (khách hỗ trợ lấy sổ), chủ hỗ trợ vay ngân hàng 3 bên.
Tình trạng pháp lý: Sổ hồng riêng
Nhà phố
87 m²(6.5 x 13.5)
30,8 Tỷ
354 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
220.5 m²(14.3 x 15.7)
31 Tỷ
141 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Mai Chí Thọ
Nhà phố
256 m²
30,7 Tỷ
120 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 13
Nhà phố
140 m²
31 Tỷ
221 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Huân
Nhà phố
140 m²
31 Tỷ
221 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Nhà phố
308 m²
30,8 Tỷ
100 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
308 m²
30,8 Tỷ
100 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
168 m²(5.4 x 31)
31 Tỷ
185 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 10
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai