Bán nhà 26A Thái Ly (Đường 41) Thảo Điền
Nhà phố
87 m²(6.25 x 14)
30,8 Tỷ
354 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thái Ly
30,8 Tỷ
~ 100 Triệu/m²308m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 308 m2 |
Nhà phố
87 m²(6.25 x 14)
30,8 Tỷ
354 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thái Ly
Nhà phố
220.5 m²(14.3 x 15.7)
31 Tỷ
141 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Mai Chí Thọ
Nhà phố
256 m²
30,7 Tỷ
120 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 13
Nhà phố
140 m²
31 Tỷ
221 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Huân
Nhà phố
140 m²
31 Tỷ
221 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Nhà phố
308 m²
30,8 Tỷ
100 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
168 m²(5.4 x 31)
31 Tỷ
185 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
154 m²
32 Tỷ
208 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 12
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai