Bán nhà hẻm 147/24/6 Hẻm 122( Số cũ 130.57) Phạm Văn Hai Phường Tân Sơn Nhất Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
169 m²(6.1 x 26)
19,4 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
21 Tỷ
~ 463 Triệu/m²45.4m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 45.4 m2 | |
| Số tầng | 5 |
Bán nhà 264 Phạm Văn Hai Phường 5 Quận Tân Bình - Tôi chủ nhà cần bán nhà căn góc 2 mặt tiền đường Phạm Văn Hai, P5, Q. Tân Bình,- Diện tích: 45.5m2 (5m x 11).,- Nhà thiết kế: trệt + 1 lửng + 3 lầu + sân thượng. ,- Hiện đang cho thuê 55 tr/th, hợp đồng 3 năm- Vị trí cực đẹp, góc hai mặt tiền đường sầm uất, nhộn nhịp, ,- Nhà ngay khu chợ kinh doanh vàng bạc đá quý, đi sân bay Tân Sơn Nhất 8p...,
Nhà phố
169 m²(6.1 x 26)
19,4 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
58 m²(3.8 x 16)
21 Tỷ
362 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Ngô Thị Thu Minh
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
22 Tỷ
138 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
180 m²(8 x 20)
22 Tỷ
122 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
159 m²(8 x 20)
21 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
159 m²(8 x 20)
21 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
160 m²
22 Tỷ
138 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
160 m²
22 Tỷ
138 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai