Bán nhà mặt tiền 1079 Tạ Quang Bửu, Bình Đông
Nhà phố
124 m²(7 x 9)
6,5 Tỷ
52.4 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Tạ Quang Bửu
6.5 Tỷ
~ 103 Triệu/m²63.2m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 63.2 m2 | |
| Số tầng | 3 |
HẺM TRƯỚC NHÀ 3.5M . HÀNG XÓM DÂN TRÍ.,
VÀI CHỤC MÉT RA MẶT TIỀN _ VỊ TRÍ TRUNG TÂM P5.
263/34/8 Liên Tỉnh 5 P5 Quận 8
MÔ TẢ :
TRƯỚC NHÀ GẦN 4M , HẺM THÔNG !,
NGAY BẾN XE QUẬN 8 , CƯ XÁ BÙI MINH TRỰC..
Kết cấu : Đúc thật BTCT _ 1Trệt 1Lững 1Lầu _3Pn 3wc. Có thể làm thêm 1Pn.
_ Sân xe thoải mái, trước nhà rộng thoáng ko vướng víu.
_ Hàng xóm dân trí ,an ninh, cao tầng đồng bộ. Hẻm bê tông rộng rải, sạch sẽ ,thông thoáng.
_ Ban công, giếng trời thoáng mát. Phòng khách cực rộng
_ Bán Kính 200M Full Tiện Ích , đầy đủ không thiếu thứ gì .,
_ Gần THCS SƯƠNG NGUYỆT ÁNH , THPT Tạ Quang Bửu
_ Khu dân cư hiện hữu, ko quy hoạch, hẻm cao ráo ko bao giờ ngập.,
_ Sơn nhẹ là đẹp như mới !,
_ Sổ hồng hoàn công, vuông vức. Công chứng ngay.,
Nhà phố
124 m²(7 x 9)
6,5 Tỷ
52.4 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Tạ Quang Bửu
Nhà phố
50 m²(4.6 x 12)
6,5 Tỷ
130 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Nguyễn Duy
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
6,5 Tỷ
108 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
6,5 Tỷ
108 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Nhà phố
58.9 m²
5.9 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Liên Tỉnh
Nhà phố
80 m²
6.5 Tỷ
81.3 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Nhà phố
105 m²
6.5 Tỷ
61.9 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Trịnh Quang Nghị
Nhà phố
70 m²(4 x 17.5)
6,5 Tỷ
92.9 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai