Bán nhà hẻm 92/65 Phạm Đức Sơn Phường Bình Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
44 m²(4 x 12)
2,6 Tỷ
59.1 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 1
2.6 Tỷ
~ 96.3 Triệu/m²27m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 27 m2 |
262/24/8A2 Phú Định phường 16 Quận 8
✅ Nhà kết cấu 1 trệt 2 lầu gồm Sân, PK, 4PN, 3WC ba gác tới cửa thông đi muôn nơi.
✅ Quận 8 nhưng sát các quận trung tâm, nhà mình không ngập nước, hiện đang để trống sẵn sàng đón chủ mới.
✅ Khu vực trung tâm dân trí, gần mặt tiền hẻm đều 3m rộng thoáng.,
Nhà phố
44 m²(4 x 12)
2,6 Tỷ
59.1 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 1
Nhà phố
22 m²(3.1 x 7)
2,6 Tỷ
118 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
30.2 m²(3.6 x 8)
2,5 Tỷ
82.8 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
26 m²(3 x 8.5)
2 Tỷ 650 Triệu
102 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
32 m²(3.5 x 8.5)
2 Tỷ 650 Triệu
82.8 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
30.3 m²
2.58 Tỷ
85.1 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 8 cũ
Nhà phố
56.5 m²
2.35 Tỷ
41.6 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 8 cũ
Phú Định
Nhà phố
46 m²(3 x 15)
2 Tỷ 650 Triệu
57.6 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai