Bán nhà 9 Đường số 9 Phường Bình Chiểu, Tp Thủ Đức
Nhà phố
76 m²
5.5 Tỷ
72.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
5.1 Tỷ
~ 51 Triệu/m²100m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 100 m2 | |
| Số tầng | 2 |
BÁN NHÀ PHÂN LÔ, NGON, ĐẸP YÊU THƯƠNG, VỊ TRÍ ĐẸP LUNG LINH
26 Đường Số 19 - P Bình Chiểu - TD
Mô tả:
Vị trí đẹp hẻm xe hơi chạy thoải mái. thông thoáng , chủ đang chờ thuê dòng tiền ổn định
Chủ xách định bán giá đất nên không có gì mô tả nhiều.
Tiện ích xung quanh Nhiều Trường Học Chợ quán xá cafe Điện thoại Shopping đầy đủ , Gần chợ đầu mối , đi q12 , Gò Vấp , Sân Bay đều tiện ..
Sổ hồng chính chủ .
Nhà phố
76 m²
5.5 Tỷ
72.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
89 m²
4.8 Tỷ
53.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
82 m²
5.5 Tỷ
67.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
72 m²
5.5 Tỷ
76.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
85 m²
5.2 Tỷ
61.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
111 m²
4.7 Tỷ
42.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
54 m²
4.75 Tỷ
88 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
66.3 m²
5.5 Tỷ
83 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai