Bán nhà hẻm 463B/3D Cách Mạng Tháng 8 Phường Hòa Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
176 m²(5.7 x 30)
30 Tỷ
170 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
30 Tỷ
~ 227 Triệu/m²132m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 132 m2 |
Bán nhà 25A Bắc Hải Phường 15 Quận 10
+ Diện tích 132m2 (5.6x25m)
+ Mô Tả : Nhà Mặt Tiền đường Bắc Hải ngang 5.6m dài 25m.
+ Hiện trạng : nhà cũ, sác định bán đất. hiện tại đnag cho thuê Giá Thuê 1 tháng 30tr.
+ Vị trí : cách đường Cách Mạng Tháng 8 200 mét.
+ Dự kiến sau này có dự án Metro, khu vực phát triển mạnh, tiềm năng.
+ Sổ chính chủ 1 đời chưa qua mua bán. pháp lý chuẩn sang tên ngay.
Nhà phố
176 m²(5.7 x 30)
30 Tỷ
170 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Nhà phố
70.4 m²(4 x 18)
30 Tỷ
426 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Nhà phố
175 m²(7 x 25)
30 Tỷ
171 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Nhà phố
43 m²(4 x 12)
30 Tỷ
698 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
59.8 m²(4.2 x 14.2)
30 Tỷ
502 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
128 m²
30 Tỷ
234 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
103 m²
30 Tỷ
291 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
157 m²
30 Tỷ
191 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai