Bán nhà hẻm 194/41/5 Võ Văn Tần Phường Bàn Cờ Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
31 m²(3.1 x 10)
7,8 Tỷ
252 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
8 Tỷ
~ 223 Triệu/m²35.8m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 35.8 m2 | |
| Số tầng | 5 |
Bán nhà 258/13 Võ Văn Tần Phường 5 Quận 3
HẺM Ô TÔ ĐẬU CỬA - 36M2 - 5 TẦNG - 5 PHÒNG NGỦ - 8 TỶ - HOÀN CÔNG ĐẦY ĐỦ.,
+diện tích: 35.8m2(3.4x10.5)
- Quy mô 5 tầng, trệt, lửng, 2 lầu, thượng, mái.,
- Nhà có phòng khách, 5 phòng ngủ, bếp, wc.,
- Hẻm xe ô tô đậu cửa và hẻm thông qua Nguyễn Đình Chiểu là hẻm ba gác.,
- Cách 30m ra mặt tiền Võ Văn Tần.,
- Khu vực dân cư an lành và hàng xóm thân thiện.,
- Tiện ích xung quanh đầy đủ, Bệnh viện, Trường học, Bách hóa xanh, chợ.,
- Pháp lý chuẩn, sổ hồng chính chủ.,
Nhà phố
31 m²(3.1 x 10)
7,8 Tỷ
252 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
8 Tỷ
267 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
34 m²(3.5 x 11)
8 Tỷ
235 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
34 m²(3.5 x 11)
8 Tỷ
235 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
35.8 m²(3.4 x 10.5)
8 Tỷ
223 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
29 m²(3 x 10)
8 Tỷ
276 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
30 m²(3.8 x 8)
8,2 Tỷ
273 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
25.1 m²(3.1 x 8)
8 Tỷ
319 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai