Bán nhà hẻm 18/62 Trần Quang Diệu, Nhiêu Lộc
Nhà phố
53 m²(3.8 x 14)
8,3 Tỷ
157 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Quang Diệu
8.3 Tỷ
~ 115 Triệu/m²72m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 72 m2 | |
| Số tầng | 3 |
Bán nhà 252/24 Lý Chính Thắng Phường 9 Quận 3.
? HÀNG HIẾM QUẬN 3 - TRƯỚC NHÀ 5M - 5CHDV THU NHẬP 25TR - TƯƠNG LAI MẶT TIỀN.,
+Diện tích: 72/58m2(5.6x13)
+ Nhà xây 3 tầng BTCT chắc chắn gồm 5CHDV có gác , sân để xe rộng rãi,
+ Hẻm xe hơi trước nhà 5m thẳng 1 trục, Chủ cho thuê dòng tiền 25tr/tháng. Tương lai là mặt tiền Nguyễn Phúc Nguyên, hiện cách mặt tiền Nguyễn Phúc Nguyên 1 căn nhà.,
+ Pháp lý chuẩn hoàn công đầy đủ, công chứng trong ngày.,
Nhà phố
53 m²(3.8 x 14)
8,3 Tỷ
157 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Quang Diệu
Nhà phố
68 m²(5 x 13)
8 Tỷ
118 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Nhà phố
51 m²(4.2 x 9)
8,3 Tỷ
163 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
51 m²(4.2 x 9)
8,3 Tỷ
163 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
17 m²(3.9 x 4.5)
8,3 Tỷ
488 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Nhà phố
43 m²(4.2 x 10.3)
8,6 Tỷ
200 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Nhà phố
68 m²(5.5 x 12.5)
8,7 Tỷ
128 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Nhà phố
38 m²(4.3 x 8.8)
8,8 Tỷ
232 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai