Bán nhà số 25 Số 3, Phường Cát Lái, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
315.8 m²(10 x 30)
25 Tỷ
79.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
24.7 Tỷ
~ 124 Triệu/m²200m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 200 m2 | |
| Số tầng | 4 |
? Bùm ? Bùm ? Bùm?,
??BIỆT THỰ KHU NHÀ Ở KIẾN Á - NGAY LIÊN PHƯỜNG ĐỖ XUÂN HỢP
VỈA HÈ PHÂN LÔ Ô TÔ TRÁNH ???,
25 Đường D12 Phước Long B Quận 9
?Căn biệt thư toạ lạc tạ đường D12 khu nhà ở Kiến Á, Phước Long B.
?Vị trí trung tâm, cách đường Liên Phường chưa đầy 300m, thuận tiện di chuyển các tuyến Đỗ Xuân Hợp, Quận 1, quận 2, Thủ Đức, cao tốc Long Thành - Dầu Dây.
?Khu vực tiềm năng phát triển, đường trước nhà xe tải tránh, phân lô, ô tô chạy vòng quanh.
?Nhà 4 tầng thiết kế bao gồm 1 tầng hầm và 3 tầng nổi., khách mua ở hay kinh doanh đều phù hợp
+1 hầm,
+Trệt 3 phòng ngủ, khách, 1 tollet ,
+Lầu 1: 4 phòng ngủ, 1 tollet ,
+Lầu 2: 1 phòng ăn, bếp và 1 tollet ,
Nhà phố
315.8 m²(10 x 30)
25 Tỷ
79.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
102.5 m²(5 x 20)
25 Tỷ
244 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 52
Nhà phố
320 m²(7 x 45)
25 Tỷ
78.1 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
100 m²
25 Tỷ
250 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nhà phố
100 m²
25 Tỷ
250 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Nhà phố
205 m²
24.5 Tỷ
120 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
205 m²
24.5 Tỷ
120 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
100 m²
24.5 Tỷ
245 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai