Bán Nhà 38/6 Đồng Đen, P14, Tân Bình
Nhà phố
30.6 m²(3.6 x 8.5)
6,4 Tỷ
209 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Đen
6.4 Tỷ
~ 119 Triệu/m²54m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 54 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 24E Ngô Bệ Phường 13 Quận Tân Bình
HẺM XE HƠI LÝ THUYẾT - CÁCH MẶT TIỀN VÀI CĂN - 2 PHÚT TỚI CỘNG HOÀ. ???
+Diện tích: 54m2(5.5x11)
+ Kết cấu: nhà Cấp 4, 1 trệt 1 gác, tiện xây mới.
+ Sổ nở hậu hình chữ L.
+ Hướng dẫn khảo sát: Cộng Hoà quẹo phải Ngô Bệ, hẻm 24 Ngô Bệ quẹo vào là thấy nhà.,
Nhà phố
30.6 m²(3.6 x 8.5)
6,4 Tỷ
209 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
74 m²(4.7 x 16.5)
6 Tỷ 380 Triệu
86.2 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trần Thánh Tông
Nhà phố
73 m²(4 x 20)
6 Tỷ 450 Triệu
88.4 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Phúc Chu
Nhà phố
53 m²(4.2 x 12.5)
6 Tỷ 350 Triệu
120 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Bạch
Nhà phố
52 m²(4 x 16)
6,4 Tỷ
123 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
74 m²
6.38 Tỷ
86.2 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trần Thánh Tông
Nhà phố
41 m²
6.4 Tỷ
156 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Lê Văn Huân
Nhà phố
57 m²
6.4 Tỷ
112 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai