Bán nhà 215D2 3 Nguyễn Văn Hưởng Phường Thảo Điền
Nhà phố
380 m²(15 x 25)
130 Tỷ
342 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
128 Tỷ
~ 390 Triệu/m²328.5m²
(11.2m x 30.8m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Tây-Bắc | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 11.2m | |
| Dài | 30.8m | |
| Mặt hậu | 11.2m | |
| Diện tích | 328.5 m2 | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà 24B Xuân Thủy Phường An Khánh
- Diện tích: 11,2 X 30,8m
- Công nhận: 328,5m
- Hướng: tây bắc
- Chỉ tiêu xây dựng: hầm 7 tầng, HSSD 6.0
Nhà phố
380 m²(15 x 25)
130 Tỷ
342 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Nhà phố
416 m²(9 x 50)
130 Tỷ
313 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
Nhà phố
295.7 m²(12.4 x 23.8)
130 Tỷ
440 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 49B
Nhà phố
76.4 m²
130 Tỷ
1.7 Tỷ/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 14
Nhà phố
416 m²
130 Tỷ
313 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
Nhà phố
991 m²
130 Tỷ
131 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nhà phố
1265 m²
120 Tỷ
94.9 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Nhà phố
667 m²
127 Tỷ
190 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai