Bán nhà hẻm 87/117/44 Nguyễn Sỹ Sách, Tân Bình
Nhà phố
59 m²(4 x 14.8)
6,1 Tỷ
103 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
6.1 Tỷ
~ 92.4 Triệu/m²66m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 66 m2 |
Bán nhà 24A Tân Trụ Phường 15 Quận Tân Bình
?TÂN BÌNH - NGAY CHỢ TÂN TRỤ., NHÀ GA METRO PHAN HUY ÍCH - 85M2 - 2PN - NỞ HẬU TÀI LỘC - TƯƠNG LAI NGAY MẶT TIỀN ĐƯỜNG 12M - XE HƠI NGỦ NHÀ - NHỈNH 6 TỶ?
-Vị trí hẻm xe hơi đậu cửa, ngay dự án mở rộng đường 12m thông ra Cảng hàng hoá dịch vụ Sân bay Tân Sơn Nhất, cách MT 15m, gần KCN Tân Bình, nhà ga Metro Tham Lương tuyến Bến Thành - An Sương, tiện ích xung quanh đầy đủ.
-Diện Tích: ngang 3,6 dài 22m nở hậu 4,6m. Hiện trạng nhà cấp 4 gồm: Phòng Khách, Bếp 2PN 2WC. Nhà có khoảng sân cực rộng thoáng 18m2, để được 2 bàn tiệc. Khu vực yên tĩnh, dân trí cao, được xây 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng. Nhà đang cho thuê dòng tiền ổn định 8 triệu/tháng. ngân hàng định giá 5.5 tỷ.
-Sổ riêng chính chủ, nở hậu tài lộc, đang gửi bank 3,5 tỷ.
Nhà phố
59 m²(4 x 14.8)
6,1 Tỷ
103 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
55 m²(4.5 x 12)
6,1 Tỷ
111 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Bật Đạt
Nhà phố
35 m²
6.1 Tỷ
174 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
30 m²
6.1 Tỷ
203 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
59 m²
6.1 Tỷ
103 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
52.8 m²
6.1 Tỷ
116 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Bặc
Nhà phố
67 m²
6.1 Tỷ
91 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
60 m²
6.1 Tỷ
102 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai