Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 2/38A Cao Thắng, Phường 5, Quận 3
Nhà phố
126 m²(7 x 18)
45 Tỷ
357 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
45 Tỷ
~ 508 Triệu/m²88.5m²
(4m x 22m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Đông-Bắc | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 22m | |
| Mặt hậu | 4m | |
| Diện tích | 88.5 m2 | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà 249 Khánh Hội, Phường Vĩnh Hội (Phường 2 , Quận 4)
- Diện tích 88,5m
- Kết Cấu: 7 tầng, TM
- HĐT: 100triệu/tháng/ còn 2,5 năm
Nhà phố
126 m²(7 x 18)
45 Tỷ
357 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
63.5 m²(4.35 x 16.4)
45 Tỷ
709 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Cư Trinh
Nhà phố
260.9 m²(5.2 x 50)
52 Tỷ
199 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Nguyễn Khoái
Nhà phố
122 m²(6.7 x 25)
44 Tỷ
361 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Nguyễn Khoái
Nhà phố
74.37 m²(5.55 x 13.4)
36 Tỷ
484 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường số 45
Nhà phố
90 m²(6 x 15)
49 Tỷ
544 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Khánh Hội
Nhà phố
88.5 m²(6 x 15)
49 Tỷ
554 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Khánh Hội
Nhà phố
135 m²(4 x 30)
36 Tỷ
267 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai