Bán nhà 272 Độc Lập Phường Tân Sơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
229 m²(8 x 29)
38,5 Tỷ
168 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
42 Tỷ
~ 142 Triệu/m²295m²
(10m x 29m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 29m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 295 m2 |
Mô tả:
+ Mặt tiền kinh doanh, nhà đang cho thuê.
+ Chính chủ lâu đời
+ Mua xây mới toà nhà hoặc khai thác cho thuê cũng khá tốt.
+ Vị trí sầm uất
+ Sổ pháp lý chuẩn, công chứng mua bán nhanh.
+ Bề ngang lớn hiếm khu vực.
Nhà phố
229 m²(8 x 29)
38,5 Tỷ
168 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
242 m²(8 x 31)
41,5 Tỷ
171 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
165 m²(4.7 x 27)
39 Tỷ 999 Triệu
242 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
295 m²(10 x 29)
42 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
Phạm Văn Bạch
Nhà phố
347 m²(12 x 29)
43 Tỷ
124 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
220 m²(7.6 x 25)
42,3 Tỷ
192 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
220 m²(7.6 x 25)
45 Tỷ
205 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
236 m²(8 x 29.5)
38 Tỷ
161 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai