Bán nhà 204 Nguyễn Xuân Khoát Phường Tân Sơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
166 m²(8 x 21)
37 Tỷ
223 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
38,5 Tỷ
~ 168 Triệu/m²229m²
(8m x 29m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 29m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 229 m2 |
Mặt Tiền Khu Cực Vip Độc Lập Giao Tân Sơn Nhì, Tân Hương Tân Phú - Ngang Khủng 8M - Chia 2 Căn Cho Thuê Đến 60Tr/Tháng
+ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu hiện chia làm 2 căn 1 căn ở 1 căn cho thuê 25 triệu/tháng. Nếu cho thuê cả 2 căn gần 60 triệu/tháng.
+ Mặt tiền ngang khủng 8M khu VIP Độc Lập giao Tân Sơn Nhì - Tân Hương, khu kinh doanh sầm uất nhất cung đường.
+ Diện tích 8m x 29m sổ đẹp, không quy hoạch, không lộ giới, chính chủ một đời mua bán công chứng nhanh.
Nhà phố
166 m²(8 x 21)
37 Tỷ
223 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
242 m²(8 x 31)
41,5 Tỷ
171 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
165 m²(4.7 x 27)
39 Tỷ 999 Triệu
242 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
174 m²(10.2 x 17)
37 Tỷ
213 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
166 m²(8 x 21)
37 Tỷ
223 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
210 m²(12 x 20)
36 Tỷ
171 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
299 m²(12.1 x 24.5)
36,5 Tỷ
122 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
236 m²(8 x 29.5)
38 Tỷ
161 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai