Bán nhà hẻm 243/11 Tôn Thất Thuyết Phường Vĩnh Hội Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
76.5 m²(4.3 x 13)
9 Tỷ
118 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
8,5 Tỷ
~ 186 Triệu/m²45.8m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 45.8 m2 | |
| Số tầng | 4 |
24 đường số 18 phường 4 quận 4
Mô tả :
- MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ Q4 KHU DÂN CƯ HIỆN HỮU KHÔNG GIẢI TỎA TRỤC CHÍNH VĨNH HỘI VÀO NHÀ. ,
- DT: 45.8m2 ( Ngang 3.5 dài 12.5 ) ,
- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu BTCT ,
- Gồm 5PN ( có thể ngăn 6 phòng ) 5Wc ban công. ,
- MT Đường số rộng 6m Cách đường Vĩnh Hội 20m (hướng Chính Bắc ),
- Hẽm xe tải quay đầu.buôn bán kinh doanh gì cũng được,
- Trước nhà rộng rải quay đầu xe thoải mái,
Nhà phố
76.5 m²(4.3 x 13)
9 Tỷ
118 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
34.5 m²(3 x 11.5)
8,9 Tỷ
258 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Dương Khánh Hội
Nhà phố
76.8 m²(4 x 19.2)
8,3 Tỷ
108 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Vĩnh Hội
Nhà phố
38 m²(4.6 x 11)
8,5 Tỷ
224 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
31.5 m²
8,9 Tỷ
283 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường số 40
Nhà phố
30 m²(3.3 x 9)
8,2 Tỷ
273 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường số 40
Nhà phố
35 m²(5 x 7)
8 Tỷ
229 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường số 18
Nhà phố
75 m²(3 x 24)
8,2 Tỷ
109 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai