Bán nhà hẻm 1/9/1 Đường số 18 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
35 m²(5 x 7)
3,3 Tỷ
94.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 18
3.3 Tỷ
~ 103 Triệu/m²32m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.2m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 32 m2 | |
| Số tầng | 1 |
24/1 Đường số 6, Trường Thọ Thủ Đức
?Diện tích : 32m2(3.2x10) Công nhận đủ KQH ,KLG ,khu xây dựng cao tầng hoàn công bình thường.
?Hiện trạng nhà C4 mới vào ở ngay có 2PN ,Bếp ,1WC ,đang cho thuê 5 triệu/tháng.
?Vị trí siêu đẹp cách 1 căn ra mặt tiền đường số 6 Đặng Văn Bi kế bên nhà máy sữa VINAMILK - Xe tăng đỗ cửa.
?Đường số 6 mở rộng QH tương lai nối liền đường vành đai ,Phạm Văn Đồng ,XLHN đoạn đẹp nhất trên trục Đặng Văn Bi P.Trường Thọ tương lai đô thị thông minh TP.Thủ Đức.
?Pháp lý sạch sẽ chủ hợp tác tôn trọng môi giới sẵn sàng đàm phán sang tên chủ mới.,
Nhà phố
35 m²(5 x 7)
3,3 Tỷ
94.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 18
Nhà phố
60 m²
3.6 Tỷ
60 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Nhà phố
36 m²
3.5 Tỷ
97.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Nhà phố
47 m²
3.15 Tỷ
67 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Nhà phố
70 m²
3.1 Tỷ
44.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Nhà phố
42.1 m²
3.5 Tỷ
83.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Nhà phố
68 m²
3.09 Tỷ
45.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Nhà phố
57.2 m²
3.3 Tỷ
57.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai