Bán nhà hẻm 23/14 Đường số 9 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
103 m²(3.4 x 30)
12 Tỷ
117 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
12 Tỷ
~ 167 Triệu/m²72m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 72 m2 |
TRUNG TÂM THỦ ĐỨC - KHU PHỐ PHÂN LÔ ĐỒNG BỘ - HÀNG XÓM TOÀN BIỆT THỰ NHÀ GIÀU - ĐƯỜNG 8M CÓ VỈA HÈ - CÓ CÔNG VIÊN NỘI BỘ THỂ DỤC NGHĨ NGƠI HÓNG MÁT SÁNG CHIỀU.,
238/37 Hoàng Diệu 2 Linh Chiểu Thủ Đức
Mô tả:
+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, phòng khách, bếp, 4 phòng ngủ to bự đang làm văn phòng công ty.
+ Khu phân lô đồng bộ, toàn nhà cao tầng và Biệt thự nhà giàu.
+ Khu phố an ninh yên tỉnh dân trí cao.
+ Có công viên nội bộ.
+ Gần mặt tiền Hoàng Diệu 2, tiện ích ngập tràn, cách nhà 50m không thiếu thứ gì, nhà hàng, quán ăn, cfe sân vườn…
+ Gần ngã tư Thủ Đức, đại học Công Nghiệp, trường học các cấp.
+ Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ, công chứng sang tên nhanh.
Nhà phố
103 m²(3.4 x 30)
12 Tỷ
117 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
114 m²(6.8 x 17.8)
12 Tỷ
105 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
108 m²(7 x 15)
12 Tỷ
111 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 14
Nhà phố
125 m²(6.1 x 19)
12 Tỷ
96 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Chương Dương
Nhà phố
182 m²(5.4 x 34)
12 Tỷ
65.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
167.7 m²(6.7 x 27)
12 Tỷ
71.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 14
Nhà phố
100.3 m²(8.5 x 11.8)
12 Tỷ
120 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
160 m²(7.5 x 18)
12 Tỷ
75 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai