Bán nhà hẻm 24/9/3 Đặng Văn Bi Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
137 m²(8.6 x 16.2)
14 Tỷ
102 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
14 Tỷ
~ 156 Triệu/m²90m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 90 m2 |
TRUNG TÂM THỦ ĐỨC - KHU PHỐ PHÂN LÔ ĐỒNG BỘ - HÀNG XÓM TOÀN BIỆT THỰ NHÀ GIÀU - ĐƯỜNG 8M CÓ VỈA HÈ - CÓ CÔNG VIÊN NỘI BỘ THỂ DỤC NGHĨ NGƠI HÓNG MÁT SÁNG CHIỀU.,
238/35 Hoàng Diệu 2 Linh Chiểu Thủ Đức.
Mô tả:
+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, phòng khách, bếp, 5 phòng ngủ to bự đang làm văn phòng công ty.
+ Khu phân lô đồng bộ, toàn nhà cao tầng và Biệt thự nhà giàu.
+ Khu phố an ninh yên tỉnh dân trí cao.
+ Có công viên nội bộ.
+ Gần mặt tiền Hoàng Diệu 2, tiện ích ngập tràn, cách nhà 50m không thiếu thứ gì, nhà hàng, quán ăn, cfe sân vườn…
+ Gần ngã tư Thủ Đức, Làng Đại Học Thủ Đức , trường học các cấp.
+ Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ, công chứng sang tên nhanh.
Nhà phố
137 m²(8.6 x 16.2)
14 Tỷ
102 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
81 m²(4 x 20)
14 Tỷ
173 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
14 Tỷ
87.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
100 m²(3.5 x 28)
14 Tỷ
140 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hàn Thuyên
Nhà phố
215.2 m²(8.2 x 15.3)
13,9 Tỷ
64.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Tâm Tâm Xã
Nhà phố
156 m²(6 x 25)
14 Tỷ
89.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
Nhà phố
243 m²(17 x 16)
13,9 Tỷ
57.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
192 m²(8 x 24)
13,9 Tỷ
72.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai