Bán nhà hẻm 80/15 Nguyễn Trãi Phường Chợ Quán Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
90 m²(5 x 24)
46 Tỷ
511 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
46 Tỷ
~ 455 Triệu/m²101m²
(5m x 22m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 22m | |
| Mặt hậu | 5m | |
| Diện tích | 101 m2 | |
| Số tầng | 6 | |
| Diện tích sử dụng | 529.4m2 | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà 237 Trần Bình Trọng Phường Chợ Quán
- Diện tích: 5x22m
- Công nhận: 101m
- Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 4 lầu
Nhà phố
90 m²(5 x 24)
46 Tỷ
511 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
74 m²(10.4 x 7.2)
45 Tỷ
608 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
94.7 m²(4.4 x 21.5)
46 Tỷ
486 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
97 m²(5.1 x 19)
49 Tỷ
505 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
101 m²(5 x 22)
50 Tỷ
495 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
106.8 m²(6.4 x 19)
45 Tỷ
421 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
94.5 m²
46 Tỷ
487 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
82 m²
46 Tỷ
561 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai