Bán nhà hẻm 23/51 Huỳnh Thị Đồng, Nhà Bè
Nhà phố
68.3 m²(4 x 17.2)
12,5 Tỷ
183 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Thị Đồng
12,5 Tỷ
~ 183 Triệu/m²68.3m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 68.3 m2 |
23/51 Huỳnh Thị Đồng TT Nhà Bè.
* MÔ TẢ
+ Diện tích: 4m x 17.2m. Vuông vức.
+ Kết cấu: trệt , lửng, 2 lầu,sân thượng, nhà mới đẹp lung linh.Gồm 4 PN, 6WC. Nhà thiết kế hiện đại và tinh tế,sân trước, sân sau, thoáng mát.
Thang máy xịn, Tặng full nội thất cao cấp, phù hợp ở kinh doanh.
+ Mặt tiền Huỳnh Thị Đồng đường lớn 24m đối diện trường học Nguyễn Bỉnh Khiêm, vị trí đắc địa kinh doanh đa ngành.
+ Nằm trong Kdc Vip nhất TT Nhà Bè, khu trung tâm hành chính, kế bên VPCC Toàn Cầu, khu phân lô, nhà cao tầng đồng bộ,dân trí, an ninh , đáng sống.
+ Pháp lý: Sổ hồng vuông vức. hoàn công nghiêm chỉnh.
Nhà phố
68.3 m²(4 x 17.2)
12,5 Tỷ
183 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Thị Đồng
Nhà phố
68.8 m²(4 x 17.5)
12,5 Tỷ
182 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Thị Đồng
Nhà phố
69.3 m²(4 x 17.5)
12,5 Tỷ
180 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Thị Đồng
Nhà phố
105.2 m²(5.3 x 21)
12,5 Tỷ
119 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Thị Đồng
Nhà phố
239.3 m²(5 x 17)
11,5 Tỷ
48.1 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Thị Đồng
Nhà phố
66 m²(5 x 14)
12,5 Tỷ
189 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Thị Đồng
Nhà phố
69.3 m²
12,5 Tỷ
180 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Thị Đồng
Nhà phố
68.8 m²
12,5 Tỷ
182 Triệu/m²X.Nhà Bè
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai