Bán nhà 10 (Thửa 542 tờ 3) Trịnh Khắc Lập Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
280 m²(10 x 28)
28,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
29 Tỷ
~ 180 Triệu/m²161m²
(6m x 27m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | 27m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 161 m2 |
??? SAU GẦN 1 NĂM CHỦ SẮP XỆP VIỆC GIA ĐÌNH VÀ QUYẾT ĐỊNH BÁN LẠI GIÁ MỚI 29 TỶ????????????
?Bất động sản dòng tiền thu nhập hàng tháng hơn 200 triệu.
?Chủ sang nhượng hết toàn bộ dịch vụ và Giấy phép kinh doanh Karaoke cho khách thiện chí mua.
?Bán Nhà hàng Karaoke thương hiệu hơn 20 năm từ 1999 mặt tiền Lê Văn Thịnh Thịnh đoạn gần Nguyễn Thị Định, Đồng Văn Cống.
+ Diện tích 161m2 với thông số siêu đẹp: 6m × 26.6m Vuông vức như tờ A4.
+ Kết cấu: 1 trệt 3 lầu sân thượng
+ Chủ đầu tư 8 phòng Karaoke cực kỳ đẳng cấp và sang trọng.
+ 4 phòng ngủ gia đình, phòng thờ, phòng khách.
+ Khu vực dân cư đông đúc kinh doanh buôn bán cực kỳ sầm uất.
+ Pháp lý chuẩn sổ vuông A4 hoàn công đầy đủ.
Nhà phố
280 m²(10 x 28)
28,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
430 m²(15.3 x 28)
30 Tỷ
69.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Lê Văn Thịnh
Nhà phố
189.6 m²(5.3 x 31)
27 Tỷ
142 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Lê Văn Thịnh
Nhà phố
106.2 m²(5.9 x 18)
29,5 Tỷ
278 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 51
Nhà phố
310 m²
29 Tỷ
93.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
334.2 m²
28.5 Tỷ
85.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
337.7 m²
28.5 Tỷ
84.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
229.39 m²
29 Tỷ
126 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai