Bán nhà hẻm 6/3 Đường Số 5 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
35 m²(6.5 x 8)
4,8 Tỷ
137 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
4.8 Tỷ
~ 112 Triệu/m²43m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 43 m2 | |
| Số tầng | 2 |
232/25 Đặng Văn Bi Bình Thọ Thủ Đức
? NHÀ 2 TẦNG SIÊU ĐẸP HẺM XE HƠI - HOÀN CÔNG CHUẨN - 50M RA ĐẶNG VĂN BI - VÕ VĂN NGÂN - BÌNH THỌ ❌❌❌,
+ Nhà gồm 1 trệt 1 lầu đúc thiệt gồm Phòng khách, bếp, 1 Phòng ngủ, vài căn ra MT Võ Văn Ngân,
+ Vị trí ngay sát mặt đường Võ Văn Ngân tiện lợi đi chuyển về Bình Thạnh, Quận 1, Phạm Văn Đồng, Bình Dương, Đồng Nai,
+ Ngay Đại học Sư phạm Kỹ thuật, chợ Thủ Đức, Trung tâm Thể thao Thủ Đức, Vincom Thủ Đức,
+ Khu nhà ở cán bộ yên tĩnh, sạch sẽ. Dân trí cao.
+ Trước nhà có sân rộng để xe,
Nhà phố
35 m²(6.5 x 8)
4,8 Tỷ
137 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
42 m²(8 x 13)
4,8 Tỷ
114 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
31 m²(2.8 x 11)
4,8 Tỷ
155 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
41 m²(2.8 x 14.6)
4,8 Tỷ
117 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
49 m²(4 x 8.5)
4,8 Tỷ
98 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
42 m²(7.4 x 8)
4,8 Tỷ
114 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
78 m²(10 x 7.8)
4,8 Tỷ
61.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hoàng Diệu 2
Nhà phố
73 m²
4.8 Tỷ
65.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai