Bán nhà 201/54 Dương Bá Trạc, P.01, Quận 8.
Nhà phố
54 m²
4.9 Tỷ
90.7 Triệu/m²Quận 8 cũ
Dương Bá Trạc
5.75 Tỷ
~ 75.1 Triệu/m²76.6m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 76.6 m2 |
❤️❤️❤️SIÊU PHẨM ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG 211A SÁT BÊN CHUNG CƯ TOPAZ HOME 2 -NGANG LỚN 5M-76.6M2❤️❤️
23 Đường 211A Phường Tân Phú
??Đất mặt tiền kinh doanh đường 211A, ngang lớn 5m,oto ngủ ngon trong nhà.
??Khu nhà giàu đồng bộ an ninh,đường 12m có vỉa hè tiện xây siêu phẩm hoặc làm CHDV cho thuê.
??Tiện ích đầy đủ chợ,siêu thị,trường học,chung cư Topaz Home 2, suối tiên trung tâm Q9
Nhà phố
54 m²
4.9 Tỷ
90.7 Triệu/m²Quận 8 cũ
Dương Bá Trạc
Nhà phố
68 m²
6.5 Tỷ
95.6 Triệu/m²Quận 8 cũ
Nguyễn Thị Tần
Nhà phố
45 m²
5 Tỷ
111 Triệu/m²Quận 8 cũ
Ba Đình
Nhà phố
35.5 m²
5.1 Tỷ
144 Triệu/m²Quận 8 cũ
Nhà phố
76 m²
5.5 Tỷ
72.4 Triệu/m²Quận 8 cũ
Đường Mai Am
Nhà phố
51 m²
6.35 Tỷ
125 Triệu/m²Gò Vấp cũ
Khác
50 m²
5.5 Tỷ
110 Triệu/m²Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
85 m²
5.8 Tỷ
68.2 Triệu/m²Gò Vấp cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai