Bán nhà 432A/16/17 Dương Bá Trạc Phường 1 Quận 8
Nhà phố
90 m²
4.7 Tỷ
52.2 Triệu/m²Quận 8 cũ
Dương Bá Trạc
5 Tỷ
~ 111 Triệu/m²45m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 45 m2 | |
| Số tầng | 4 |
351/22 Ba Đình phường 8 Quận 8
Mô tả:
+ Vị trí: Đường Ba Đình song hành với đại lộ Võ Văn Kiệt, đường Hưng Phú. Nhà ngay gần chung cư Diamond lotus, cầu đi bộ số 9 qua Võ Văn Kiệt, vài bước là qua Quận 5, quận 1.
+ Nhà đúc BTCT kiên cố 1 trệt 3 lầu với 5PN, 4WC, dọn vào ở ngay. Hoàn công năm 2020
+ Hẻm ba gác rộng rãi, vài bước là ra mặt tiền đường.
+ Sổ vuông vức, đẹp, công chứng ngay.,
Nhà phố
90 m²
4.7 Tỷ
52.2 Triệu/m²Quận 8 cũ
Dương Bá Trạc
Nhà phố
54 m²
4.9 Tỷ
90.7 Triệu/m²Quận 8 cũ
Dương Bá Trạc
Nhà phố
52 m²
4.8 Tỷ
92.3 Triệu/m²Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Nhà phố
35.5 m²
5.1 Tỷ
144 Triệu/m²Quận 8 cũ
Nhà phố
76 m²
5.5 Tỷ
72.4 Triệu/m²Quận 8 cũ
Đường Mai Am
Nhà phố
38.5 m²
4.7 Tỷ
122 Triệu/m²Gò Vấp cũ
Nhà phố
47 m²
4.5 Tỷ
95.7 Triệu/m²Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
34.4 m²
4.7 Tỷ
137 Triệu/m²Quận 8 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai