Bán nhà 1 Đường số 4 Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
70 m²(4 x 17.5)
8,3 Tỷ
119 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 4
8,3 Tỷ
~ 138 Triệu/m²60m²
(4m x 15m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 60 m2 |
Bán Nhà 22/6/5C Kênh Nước Đen, P. Bình Hưng Hòa
Diện tích: 4m x 15m
Kết cấu: Trệt + lửng + 3 lầu – nhà mới, vào ở ngay
Vị trí: Khu dân trí cao, hẻm sạch, an ninh, phù hợp để ở, làm văn phòng hoặc cho thuê
Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng nhanh
Giá bán: 8.3 tỷ (thương lượng)
Liên hệ: 0981699932 – Gia Bảo
Nhà phố
70 m²(4 x 17.5)
8,3 Tỷ
119 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 4
Nhà phố
76 m²(3.3 x 23)
8,3 Tỷ
109 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1A
Nhà phố
100 m²(6 x 17)
8,3 Tỷ
83 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 16A
Nhà phố
82 m²(8 x 11)
8,5 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Kênh Nước Đen
Nhà phố
82 m²(8.5 x 12)
9 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Kênh Nước Đen
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
8,3 Tỷ
138 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Kênh Nước Đen
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
9 Tỷ
188 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Kênh Nước Đen
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
8,6 Tỷ
95.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai