Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 1/12 Thanh Đa , P.27, Bình Thạnh
Nhà phố
513 m²(32 x 20)
72 Tỷ
140 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Thanh Đa
70 Tỷ
~ 168 Triệu/m²416m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 416 m2 |
Nhà phố
513 m²(32 x 20)
72 Tỷ
140 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Thanh Đa
Nhà phố
219 m²(8.52 x 25.7)
68 Tỷ
311 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Đinh Bộ Lĩnh
Nhà phố
290 m²(6 x 40)
75 Tỷ
259 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
90 m²(10 x 9)
65 Tỷ
722 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Gia Trí
Nhà phố
620 m²(31 x 20)
75 Tỷ
121 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Thanh Đa
Nhà phố
144 m²(7 x 19)
65 Tỷ
451 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Xí
Nhà phố
104 m²(7 x 15)
65 Tỷ
625 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Xí
Nhà phố
192 m²
70 Tỷ
365 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai