Bán nhà hẻm 520/107 ( Thửa 674 Tờ 103 ) Quốc lộ 13 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
63 m²(4.5 x 14)
8,2 Tỷ
130 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
8.2 Tỷ
~ 100 Triệu/m²82m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 82 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - 3 TẦNG NHÀ ĐẸP. - XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ
22/3/24 Đường Số 22 Linh Đông Thủ Đức
Mô tả:
+ Kết cấu 1 trệt 1 lầu sân thượng trước sau 1 tum, 2PN 2WC, nhà đẹp ở ngay.
+ Lô góc hẻm ô tô vào nhà, khu phân lô, vị trí thuận tiện, sạch sẽ thoáng mát.
+ Tương lại mặt tiền đường mở rộng 2 bên giá trí căn nhà sẽ lên.
+ Pháp lý sổ vuông, xây 3 tầng. Hiện tại xây 2 tầng, chủ bao hoàn công sang tên.
Nhà phố
63 m²(4.5 x 14)
8,2 Tỷ
130 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
63 m²(4.5 x 14)
8,2 Tỷ
130 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
80 m²
8.5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
115 m²
8.6 Tỷ
74.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
116 m²
7.95 Tỷ
68.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
123 m²
7.5 Tỷ
61 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
99.4 m²
7.5 Tỷ
75.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
56 m²
7.5 Tỷ
134 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai