Bán Nhà Mặt Tiền 567 Lê Quang Định, P.1, Gò Vấp
Nhà phố
225 m²(12 x 19)
70 Tỷ
311 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Quang Định
70 Tỷ
~ 547 Triệu/m²128m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 128 m2 |
Bán Nhà mặt tiền 22 24 Đường Số 41, Phường 06, Quận 4.
- Diện tích: 8.5x16m
- Kết cấu: 3 tầng
- DTSD: 128 m2
Nhà phố
225 m²(12 x 19)
70 Tỷ
311 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
189 m²(9 x 21)
70 Tỷ
370 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Phạm Đình Toái
Nhà phố
638 m²(13.7 x 52)
70 Tỷ
110 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
376 m²(16 x 23.5)
70 Tỷ
186 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
213.8 m²(22 x 11)
70 Tỷ
327 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
621.7 m²(5.8 x 64)
70 Tỷ
113 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
183 m²(8 x 24)
70 Tỷ
383 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
213 m²
70 Tỷ
329 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai