Bán nhà 315 MT Lạc Long Quân Phường Bình Thới Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
165 m²(4.2 x 27)
31 Tỷ
188 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
30 Tỷ
~ 397 Triệu/m²75.6m²
(6m x 14m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Tây-Bắc | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | 14m | |
| Mặt hậu | 6.8m | |
| Diện tích | 75.6 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Diện tích sử dụng | 377m2 |
Bán nhà 217 Bình Thơi, Phường Bình Thới, Quận 11
- Diện tích : 6m x 14- nở hậu 6.8m
- Công nhận 75.6m
- Hiện trạng : 5 Tầng, thang máy - 377m2 sàn
- HĐT: Hiện đang để nhà trống
Nhà phố
165 m²(4.2 x 27)
31 Tỷ
188 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
112 m²(4.2 x 26)
29 Tỷ
259 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Dương Tử Giang
Nhà phố
165 m²(4.2 x 27)
30 Tỷ
182 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
165 m²(4.2 x 27)
30 Tỷ
182 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
85 m²(4.5 x 19)
27 Tỷ
318 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Tân Khai
Nhà phố
59 m²(5.4 x 16)
28 Tỷ
475 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Nguyễn Chí Thanh
Nhà phố
81 m²(4 x 22.5)
30 Tỷ
370 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Tạ Uyên
Nhà phố
66 m²(6.5 x 13)
30 Tỷ
455 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai