Bán nhà hẻm 26/43 Nguyễn Bỉnh Khiêm, Sài Gòn
Nhà phố
200 m²(12.6 x 16)
38 Tỷ
190 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
39 Tỷ
~ 578 Triệu/m²67.53m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 67.53 m2 |
Nhà phố
200 m²(12.6 x 16)
38 Tỷ
190 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
170 m²(11 x 15.5)
39,5 Tỷ
232 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
169.9 m²
38 Tỷ
224 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
109 m²
40 Tỷ
367 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
84.67 m²
40 Tỷ
472 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Mai Thị Lựu
Nhà phố
72 m²
39.8 Tỷ
553 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
81 m²
40 Tỷ
494 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
74.9 m²(4 x 25)
38 Tỷ
507 Triệu/m²P.Sài Gòn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai