Bán nhà 31 Đường 60 Phường Cát Lái
Nhà phố
108.5 m²(7 x 15.5)
48 Tỷ
442 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 60
49 Tỷ
~ 73.6 Triệu/m²665.5m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 665.5 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 8 phòng | |
| Số WC | 8 wc |
21 Đường số 13 phường Long Bình
Bán gấp CĂN GÓC 2 mặt tiền đường số 13 phường Long Bình,
Diện tích đất: 7.8m x 55.29m= 665.5m2, nở hậu 16.1m. Diện tích sử dụng: 329.7m2,
Vị trí nằm ngay mặt tiền đường thích hợp để kinh doanh, xây dựng nhà hoặc làm kho, bãi,....,
Thuận tiện di chuyển sang các tuyến đường như: cạnh Bến xe Miền Đông Mới, cách đường Song Hành Xa Lộ Hà Nội 450m, Hoàng Hữu Nam 100m, Lê Văn Việt 3.1km,.....,
Tiện ích xung quanh bao gồm: KDL Suối Mơ, KDL Suối Tiên, Làng Đại Học,....
- Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ.
Nhà phố
108.5 m²(7 x 15.5)
48 Tỷ
442 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 60
Nhà phố
305 m²(4.2 x 44)
48 Tỷ
157 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Nhà phố
305 m²(4.2 x 44)
48 Tỷ
157 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Nhà phố
786 m²(14.9 x 61.2)
50 Tỷ
63.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Nhà phố
332 m²(15 x 22)
49,8 Tỷ
150 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
332 m²(15 x 22)
49,8 Tỷ
150 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
1086 m²
49 Tỷ
45.1 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
2800 m²
50 Tỷ
17.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai