Bán nhà hẻm 491/72 Nguyễn Đình Chiểu Phường Bàn Cờ Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
35 m²(3.1 x 12)
14,8 Tỷ
423 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
15 Tỷ
~ 238 Triệu/m²63.15m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 63.15 m2 |
Nhà phố
35 m²(3.1 x 12)
14,8 Tỷ
423 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
35 m²(3.1 x 11)
14,7 Tỷ
420 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
29.8 m²(5 x 9)
15 Tỷ
503 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
52 m²(4.2 x 12.5)
13,7 Tỷ
263 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
15 Tỷ
313 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
72 m²(3.9 x 18.5)
15 Tỷ
208 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
52 m²
16 Tỷ
308 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
73.9 m²
15.5 Tỷ
210 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai