Bán nhà 2791 ??? Huỳnh Tấn Phát Xã Nhà Bè Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
236.2 m²(5.7 x 38)
19 Tỷ
80.4 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
19.5 Tỷ
~ 85 Triệu/m²229.5m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 11m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 229.5 m2 | |
| Số tầng | 4 |
? 2 Đường số 6 Phú Xuân Nhà Bè
?Mô tả:
?Diện tích ngang 11m dài 22m.
? Kết cấu 1 Trệt 2 Lầu, áp mái .GARA Ô TÔ Phòng Khách , Phòng Bếp, 7 Phòng Ngủ, 6WC, 5 phòng tắm. Nhà thiết kế thoáng mát có sân vườn vây quanh nên đối lưu không khí cực kỳ tốt.
? Nhà 2 mặt tiền siêu thoáng mát. Mặt chính đường 25m, vỉa hè mỗi bên 5m. Nhà đối diện công viên, khu phức hợp kết hợp chung cư.
? Nhà do chính chủ tự xây nên vô cùng chắc chắn và tỉ mỉ. Chủ làm Cty nước ngoài nên rất chú trọng đến chất lượng và an toàn. Móng nhà được chủ sử dụng cọc Li tâm và giám sát kĩ.
? Nhà xây theo ý tưởng vừa ở vừa kinh doanh cafe, văn phòng nên không gian cực kỳ thoáng. Khách mua về chỉ cần trang trí nhẹ là kinh doanh ngay.
? Vị trí căn nhà quá đẹp. Mua về ở và sinh lời cao trong tương lai.,
?Trung tâm thị trấn dân cư đông đúc khu cao tầng dân trí cao. Tiện ích ko thiếu gì.
Nhà phố
236.2 m²(5.7 x 38)
19 Tỷ
80.4 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
182.9 m²(6 x 30.5)
19,8 Tỷ
108 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
1307.4 m²(35 x 30)
19,5 Tỷ
14.9 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
228 m²(10 x 22)
20 Tỷ
87.7 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
216 m²(6.3 x 35.6)
19,8 Tỷ
91.7 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
393 m²(15 x 20)
19 Tỷ
48.3 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
200 m²
19.5 Tỷ
97.5 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
122.5 m²
18.5 Tỷ
151 Triệu/m²X.Nhà Bè
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai