Bán nhà hẻm 25/47 Thành Mỹ, Tân Hòa
Nhà phố
90 m²(4 x 16)
9,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thành Mỹ
9.5 Tỷ
~ 116 Triệu/m²82m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 82 m2 | |
| Số tầng | 4 |
Bán nhà 2/2/29 Thiên Phước Phường 9 Quận Tân Bình
KHU VỰC VIP PHƯỜNG 9 TÂN BÌNH, HIẾM NHÀ BÁN - HẺM Ô TÔ VÀO NGAY CỬA - NGANG KHỦNG .,
- ACE dẫn khách theo số 2/46 Thiên Phước, rẽ vào nhà mình nằm bên phải.,
- Nhà đang cho thuê 18 triệu/tháng.,
- Ngang hiếm.... Nhà thiết kế theo phong cách hiện đại. Xây dựng 4 tầng BTCT, mỗi tầng đều có ban công. Tổng 5 PN lớn + WC kép kín, sân thượng rộng rãi, thoáng mát. ,
- Vị trí thuận tiện đi lại các quận trung tâm: giáp Q.10, Q.11, Q.5...,
- Tiện ích xung quanh đầy đủ: gần chợ, trường, học, siêu thị, bệnh viện.,
- Khu vực dân trí tốt, an ninh. Sổ hồng đẹp, hoàn công đầy đủ.,
Nhà phố
90 m²(4 x 16)
9,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thành Mỹ
Nhà phố
50 m²(4.3 x 12)
9,5 Tỷ
190 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
67 m²(3.7 x 17)
9 Tỷ 990 Triệu
149 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thiên Phước
Nhà phố
66.6 m²(3.8 x 19)
9,5 Tỷ
143 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đại Nghĩa
Nhà phố
47.5 m²
9.5 Tỷ
200 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Nghĩa Phát
Nhà phố
46 m²
9.5 Tỷ
207 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
66 m²
8.99 Tỷ
136 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thiên Phước
Nhà phố
46 m²
8.6 Tỷ
187 Triệu/m²P.Tân Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai