Bán nhà hẻm 2/91 Thiên Phước, Tân Hòa
Nhà phố
54 m²(5.3 x 9.6)
8,5 Tỷ
157 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thiên Phước
8.6 Tỷ
~ 187 Triệu/m²46m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 46 m2 | |
| Số tầng | 5 |
Bán nhà 116/109/33C Thiên Phước Phường 9 Tân Bình
+Diện tích: 46m2(4x11.5)
KHU VIP - HẺM XE HƠI - NHÀ MỚI ĐẸP LUNG LINH - Nhà hẻm xe hơi Phường 9 Tân Bình đi bộ ra chợ Ông Địa, hẻm thông Lạc Long Quân, Lý Thường Kiệt; xung quanh là giáo xứ Thiên Phước, Đại học Bách Khoa, Nhà thi đấu Phú Thọ... tiếp giáp Quận 10, Quận 11. - Nhà xây dựng mới tinh, vào còn thơm mùi sơn. Chủ nhà là kỹ sư chuyên thiết kế, decor studio nên thiết kế nhà rất hiện đại, nội thất toàn đồ cao cấp; cửa gỗ, cầu thang gỗ cẩm xe, bàn gỗ óc chó nhập khẩu... nhà xây dựng trệt lửng, 2 lầu, 2 sân thượng trước sau có 5 phòng ngủ, 5WC, phòng sinh hoạt chung, hệ thống nước nóng năng lượng mặt trời đầy đủ... phù hợp cho đại gia đình vào ở ngay. - Nhà nhiều hẻm thông, ace đi khảo sát trước tìm hẻm đẹp nhất để vào nhà.
Nhà phố
54 m²(5.3 x 9.6)
8,5 Tỷ
157 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thiên Phước
Nhà phố
44 m²
8,6 Tỷ
195 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đông Hồ
Nhà phố
65 m²(4.2 x 16)
8,6 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
65 m²(4.2 x 15.5)
8,6 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đất Thánh
Nhà phố
68 m²(3.3 x 21)
7 Tỷ 990 Triệu
118 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thiên Phước
Nhà phố
68 m²
8.6 Tỷ
126 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thành Mỹ
Nhà phố
66 m²
8.99 Tỷ
136 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thiên Phước
Nhà phố
54 m²
8.5 Tỷ
157 Triệu/m²P.Tân Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai