Bán nhà hẻm 870/29/1 Lạc Long Quân, Tân Hòa
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4,3 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
4.35 Tỷ
~ 121 Triệu/m²36m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 36 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 2/2/13 Thiên Phước Phường 9 Quận Tân Bình
? [TÂN BÌNH] THIÊN PHƯỚC - HIẾM NHÀ BÁN - KẾT CẤU 2 TẦNG MỚI ĐẸP - GẦN 40M2 NGANG 8M DÀI 4.5M BỀ THẾ - SỔ NỞ HẬU TÀI LỘC - NHỈNH 5 TỶ
+ Vị trí trung tâm giáp ngay Quận 10, Quận 11, Tân Phú… thuận tiện di chuyển vào các quận trung tâm chỉ vài phút
+ Nhà 2 tầng mới đẹp ở ngay gồm 2PN, 2wc, ban công thoáng mát.
+ Hẻm dân trí, yên tĩnh, cách 30m ra hẻm xe hơi, sát mặt tiền.
+ Sổ nơt hậu tài lộc, pháp lý chuẩn, sổ tại nhà công chứng ngay.
+ Chủ hiền lành tử tế, thiện chí thương lượng giá chỉ nhỉnh 5 tỷ.
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4,3 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
30 m²
4,4 Tỷ
147 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
25.1 m²(3.5 x 6.1)
4,4 Tỷ
175 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thiên Phước
Nhà phố
28 m²(5.2 x 5.4)
4,4 Tỷ
157 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thành Mỹ
Nhà phố
40 m²(3.7 x 10.5)
4 Tỷ 350 Triệu
109 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
25.1 m²
4.6 Tỷ
183 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thiên Phước
Nhà phố
38 m²
4.3 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
21.9 m²
4.6 Tỷ
210 Triệu/m²P.Tân Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai