Bán nhà hẻm 2/142/28e Thiên Phước, Tân Hòa
Nhà phố
49 m²(4 x 12.5)
5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thiên Phước
4.6 Tỷ
~ 210 Triệu/m²21.9m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 21.9 m2 | |
| Số tầng | 3 |
Bán nhà 2/142/46 Thiên Phước Phường 9 Quận Tân Bình
? NHÀ ĐẸP - HẺM 5m - ĐƯỜNG THIÊN PHƯỚC - GẦN NHÀ THỜ TÂN PHƯỚC 300M ?GIÁ CHỈ 4.6 TỶ?
?Kết cấu : 5,2 x 4,2m.1 trệt , 2 lầu đúc (Bê tông cốt thép), 2 Phòng ngủ, 3 tole. Cách hẻm 6m 1 căn nhà. Hẻm trước nhà 4m,
?Tiện ích : Nhà gần 3 trường cấp 1,2,3 đi bộ 300m , cách Chợ Ông địa 50m, nhiều siêu thị, ngân hàng, cách Chợ Tân Bình 800m.,
?Sổ hồng chính chủ, công chứng trong ngày
Nhà phố
49 m²(4 x 12.5)
5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thiên Phước
Nhà phố
37 m²(3.2 x 11.6)
4,6 Tỷ
124 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
25.1 m²(3.5 x 6.1)
4,4 Tỷ
175 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thiên Phước
Nhà phố
33.5 m²(2.7 x 12.5)
4,6 Tỷ
137 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
25.1 m²
4.6 Tỷ
183 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thiên Phước
Nhà phố
37 m²
4.6 Tỷ
124 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
36 m²
4.35 Tỷ
121 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thiên Phước
Nhà phố
50 m²
5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tân Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai