Bán nhà mặt tiền lk1-30 Đỗ Xuân Hợp, phường An Khánh
Nhà phố
75 m²(5 x 19)
85 Tỷ
1.13 Tỷ/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
85 Tỷ
~ 612 Triệu/m²139m²
(6m x 23.18m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Tây-Bắc | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | 23.18m | |
| Mặt hậu | 6m | |
| Diện tích | 139 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Diện tích sử dụng | 545.5m2 | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà 1N đường số 10 Phường An Khánh ( Thảo Điền cũ)
- Vị trí khu thương mại Q2 Thảo Điền
- Diện tích: 6 X 23,18m
- Công nhận: 139m
- Kết cấu: trệt 4 lầu
- Hướng: tây bắc
- HĐT: 9.000USD/TH
Nhà phố
75 m²(5 x 19)
85 Tỷ
1.13 Tỷ/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Nhà phố
196.1 m²(10.4 x 19)
80 Tỷ
408 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
189 m²(7 x 27)
78 Tỷ
413 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
244 m²(10.2 x 23)
85 Tỷ
348 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Nhà phố
365.3 m²(10.51 x 34)
85 Tỷ
233 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Nhà phố
366 m²(10.6 x 35)
85 Tỷ
232 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
200 m²
85 Tỷ
425 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Song Hành
Nhà phố
366 m²(10.6 x 35)
85 Tỷ
232 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai