Bán nhà 1H Đường Số 10 Phường Thảo Điền
Nhà phố
196.1 m²(10.4 x 19)
80 Tỷ
408 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 10
78 Tỷ
~ 413 Triệu/m²189m²
(7m x 27m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Tây-Bắc | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | 27m | |
| Mặt hậu | 7.2m | |
| Diện tích | 189 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà 17 đường số 10 Phường An Khánh ( Đối diện khách sạn Mia)
- Diện tích: 7x27m
- Công nhận: 189m
- Kết cấu: trệt 3 lầu
- Hướng: tây bắc
Nhà phố
196.1 m²(10.4 x 19)
80 Tỷ
408 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
139 m²(6 x 23.18)
85 Tỷ
612 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
203 m²(9 x 22.5)
80 Tỷ
394 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Ngô Quang Huy
Nhà phố
228.1 m²(7.4 x 32)
80 Tỷ
351 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Nhà phố
366 m²(10.6 x 35)
80 Tỷ
219 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
318 m²
77 Tỷ
242 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 42
Nhà phố
360 m²
80 Tỷ
222 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 21
Nhà phố
513 m²
78 Tỷ
152 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai