Bán nhà hẻm 50/9 Lê Đình Quản, phường Cát Lái
Nhà phố
96 m²(6 x 16)
9,3 Tỷ
96.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Lê Đình Quản
9.3 Tỷ
~ 64.6 Triệu/m²143.9m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6.4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 143.9 m2 | |
| Số tầng | 1 |
1A Đường 46 Phú Hữu, Tp Thủ Đức
Nhà diện tích lớn sát mặt tiền Bưng Ông Thoàng
- Nhà mặt tiền đường 46, giao Bưng Ông Thoàng, Phú Hữu diện tích lớn, mặt tiền rộng
- Hướng Tây Nam
- Nằm cạnh các khu đô thị của Khang Điền. Hiện chủ đang kinh doanh cafe
- Kết nỗi khu vực trung tâm thuận tiện qua đường cao tốc
Nhà phố
96 m²(6 x 16)
9,3 Tỷ
96.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Lê Đình Quản
Nhà phố
74 m²
9.3 Tỷ
126 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nhà phố
96 m²
9.3 Tỷ
96.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đường An Phú
Nhà phố
109.1 m²
10.2 Tỷ
93.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Phú Hữu
Nhà phố
80 m²
9.45 Tỷ
118 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Phú Hữu
Nhà phố
176 m²
9.3 Tỷ
52.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Man Thiện
Nhà phố
117 m²
9.3 Tỷ
79.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Tăng Nhơn Phú
Nhà phố
80 m²
9.5 Tỷ
119 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai