Bán nhà 72 Phú Châu Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
153 m²(4.7 x 35)
16,5 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Phú Châu
16.5 Tỷ
~ 78.9 Triệu/m²209m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 209 m2 | |
| Số tầng | 1 |
MẶT TIỀN ĐƯỜNG KINH DOANH ĐỐI DIỆN LÀ QUÁN CAFE
199 Gò Dưa - KP 2 - P Tam Bình - TD
Mô tả:
+ Vị trí đẹp nhất khu vực dân cư đông đúc Tiện ích xung quanh Nhiều Trường Học Chợ quán xá cafe Điện thoại Shopping đầy đủ các loại.
+ Hợp xây căn hộ dịch vụ , sổ hồng chính chủ , giao dịch ngay.
Nhà phố
153 m²(4.7 x 35)
16,5 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Phú Châu
Nhà phố
250 m²(13 x 25)
16,5 Tỷ
66 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
301 m²(9.2 x 33)
16,5 Tỷ
54.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Nhà phố
331 m²(10 x 30)
16,9 Tỷ
51.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
301 m²(9.2 x 33)
16,5 Tỷ
54.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Nhà phố
514 m²(15 x 30)
16,5 Tỷ
32.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
200 m²(7.5 x 33)
16,5 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
200 m²(7.5 x 33)
16,5 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai