Bán nhà hẻm 100/16 Tân Khai Phường Minh Phụng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
51 m²(3.8 x 12.5)
4,5 Tỷ
88.2 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Tân Khai
4,5 Tỷ
~ 239 Triệu/m²18.8m²
(3.35m x 11.9m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.35m | |
| Dài | 11.9m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 18.8 m2 |
Bán Nhà 199 Đội Cung, P9, Q11
- DT: 3,35x11,9m top hậu
- DTCN: 18,8m2
- Kết cấu: trệt gác
- Pháp lý: Pháp lý rõ ràng, mua bán nhanh gọn
- Giá bán: 4.5 tỷ (Còn thương lượng)
Nhà phố
51 m²(3.8 x 12.5)
4,5 Tỷ
88.2 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Tân Khai
Nhà phố
28 m²(3.6 x 9)
4,5 Tỷ
161 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Hàn Hải Nguyên
Nhà phố
28 m²(3.6 x 9)
4,5 Tỷ
161 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Hàn Hải Nguyên
Nhà phố
28 m²(3.6 x 9)
4,5 Tỷ
161 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Hàn Hải Nguyên
Nhà phố
41 m²(5.1 x 11)
4,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
27 m²(2.4 x 10)
4,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
23 m²(3.4 x 8)
4,5 Tỷ
196 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
27 m²(2.4 x 10)
4,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai