Bán nhà hẻm 266/108/83/5 Tôn Đản, Khánh Hội
Nhà phố
27 m²(3.8 x 7.5)
2,3 Tỷ
85.2 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
2.3 Tỷ
~ 106 Triệu/m²21.8m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 2.3m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 21.8 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 1 wc |
198/5i1 Tôn Đản Phường 8 quận 4
Mô tả:
Chủ cần bán căn nhà 2 tầng đúc nhà đẹp, vào ở ngay
+ ✅Kết cấu: Trệt + Lầu Gồm 2 phòng ngủ 1 WC có ban công. Ngang 2.3 dài 9.5m nở hậu tài Lộc
+ Nhà chủ đúc chắc chắn.,
+ Hẻm trước nhà Cách mặt tiền 70m ,,
+ Đường bê tông cao ráo, khu vực cực kỳ an ninh.,
+ Hàng xóm xung quanh hiền hòa, yên tĩnh và dễ thương. Ít để xe honda trước nhà
Vị trí khu dân cư hiện hữu không quy hoạch lộ giới
Nhà phố
27 m²(3.8 x 7.5)
2,3 Tỷ
85.2 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
24 m²(2.6 x 9)
2,3 Tỷ
95.8 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
13.7 m²
2.2 Tỷ
161 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
16.4 m²
2.2 Tỷ
134 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
29.2 m²
2.39 Tỷ
81.8 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
22.1 m²
2.1 Tỷ
95 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
21.1 m²
2,3 Tỷ
109 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
17 m²(3.2 x 5)
2,3 Tỷ
135 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai