Bán nhà hẻm 266/108/83/5 Tôn Đản, Khánh Hội
Nhà phố
27 m²(3.8 x 7.5)
2,3 Tỷ
85.2 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
2,3 Tỷ
~ 109 Triệu/m²21.1m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.7m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 21.1 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
232/39/7 Đoàn Văn Bơ phường 10 quận 4
Mô tả:
- BÁN NHÀ HẺM 232 ĐOÀN VĂN BƠ, PHƯỜNG 10 QUẬN 4 - 19M2.
- Hẻm 232 Đoàn Văn Bơ ra khu phân lô Hai Mươi Thướt,Cách MT đường lớn Chợ xóm chiếu 20m2,
- DT : 21.1m2 ( ngang 3.68 dài 5.68). ,
- Sử dụng Trệt + Lầu,
- Sổ hồng riêng,
- Vị trí sát bên chợ Xóm Chiếu và khu ăn uống Hai Muơi Thuớt ,cách Mặt tiền đuờng đúng 10m,Cách trung tâm Q1 võn vẹn chỉ mất 1 phút qua cây cầu CAMET. ,
- Gần chợ ,trường học cấp1,2,3 đai học Nguyễn Tất Thành ,CAP,UBND Q4.,
Nhà phố
27 m²(3.8 x 7.5)
2,3 Tỷ
85.2 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
13.7 m²(2.2 x 6.6)
2,4 Tỷ
175 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
24 m²(2.6 x 9)
2,3 Tỷ
95.8 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
16 m²(3.6 x 4.5)
2 Tỷ 150 Triệu
134 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
19 m²(3.5 x 5.5)
2,2 Tỷ
116 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
10 m²
2 Tỷ 290 Triệu
229 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
21.8 m²
2.3 Tỷ
106 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
24 m²(2.4 x 12)
2,5 Tỷ
104 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai