Bán nhà 150 - 150B Nguyễn Văn Cừ Phường Cầu Ông Lãnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
176 m²(4 x 25)
87 Tỷ
494 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Cừ
85 Tỷ
~ 478 Triệu/m²178m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 178 m2 |
Nhà phố
176 m²(4 x 25)
87 Tỷ
494 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
129 m²(5 x 32)
83 Tỷ
643 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Phạm Viết Chánh
Nhà phố
136 m²(704 x 194)
85 Tỷ
625 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Thái Học
Nhà phố
132 m²(12 x 16.6)
85 Tỷ
644 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
252.4 m²
89 Tỷ
353 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
115 m²(6.7 x 20.5)
82 Tỷ
713 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Phạm Viết Chánh
Nhà phố
161 m²
86 Tỷ
534 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Bắc
Nhà phố
64 m²
84 Tỷ
1.31 Tỷ/m²P.Cầu Ông Lãnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai