Bán nhà 113 Phú Châu Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
76 m²(3.8 x 20)
7,8 Tỷ
103 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Phú Châu
7.8 Tỷ
~ 70.9 Triệu/m²110m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6.5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 110 m2 | |
| Số tầng | 2 |
? MẶT TIỀN ĐƯỜNG - DT 110M - 2 TẦNG - LÔ GÓC ?,
? PHÙ HỢP LÀM VP CÔNG TY
18A Đường số 5 Phường Tam Bình, Tp Thủ Đức
? Kết cấu: BTCT 2 tầng, Pk, 3 PN, 2WC, bếp, bancon ...,
? Sổ hồng riêng, vuông vức, hoàn công đầy đủ.,
? Sổ chủ gửi ngân hàng cho mới.,
? Ngang khủng 6.5 M, mặt tiền Kinh Doanh.,
,
? Tiện ích: cách bệnh viện Thủ Đức 500M.,
Nhà phố
76 m²(3.8 x 20)
7,8 Tỷ
103 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Phú Châu
Nhà phố
110 m²
7,8 Tỷ
70.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
78 m²(4.7 x 16.5)
7,8 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
79.3 m²(4 x 22.6)
7,8 Tỷ
98.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Gò Dưa
Nhà phố
78 m²
7.8 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Bình
Nhà phố
144 m²
7.5 Tỷ
52.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Bình
Nhà phố
121 m²
7.7 Tỷ
63.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Bình
Nhà phố
109 m²(6.5 x 16)
7,8 Tỷ
71.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 5
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai