Bán nhà hẻm 62/1/3 Trương Công Định, Tân Bình
Nhà phố
70.5 m²(4.3 x 16.5)
8,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trương Công Định
8.5 Tỷ
~ 157 Triệu/m²54m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 54 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 187 Tân Sơn Phường 15 Quận Tân Bình
BÁN NHÀ CĂN GÓC 2 MTKD ĐƯỜNG TÂN SƠN, QUẬN TÂN BÌNH - GIÁ CHỈ 8.5 TỶ,
- Kết cấu: Trệt, 1 lầu, 3 PN, MB đang cho thuê 20 triệu/ tháng, giá bán cũ 10 tỷ,
- Diện tích: 4.5 x 11.8m,
- Phù hợp với khách Đầu tư, mua xây mới, vị trí đắc địa quận Tân Bình.,
Vị trí:,
- Ngay ngã tư, góc 2 MT đường KD,
- Gần Trường Chinh, Trần Thái Tông, Tây Thạnh, Nguyễn Sỹ Sách, Phạm Văn Bạch, …,
- Thuận tiện di chuyển các Quận như Phú Nhuận, Quận 3, Quận 1, Quận 10, Gò Vấp, …,
Tiện ích:,
- Xung quanh tiện ích không thiếu thứ gì.,
- Trường ĐH Công nghiệp thực phẩm TP. HCM, Big C Trường Chinh, Trường THPT Tân Bình, Sân golf Tân Sơn Nhất, Chợ Hạnh Thông Tây, công viên Hoàng Văn Thụ, sân bay quốc tế Tân Sơn Nhất, Khu công nghiệp Tân Bình, ...,
Cam kết SHR chính chủ, công chứng trong ngày.,
Nhà phố
70.5 m²(4.3 x 16.5)
8,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trương Công Định
Nhà phố
37 m²(9.7 x 3.8)
8,5 Tỷ
230 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
136 m²(3.6 x 38)
8,5 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
73 m²(5.5 x 14)
8,5 Tỷ
116 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
8,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
73 m²(5.5 x 14)
8,5 Tỷ
116 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
8,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
55.8 m²(5 x 13)
8,5 Tỷ
152 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai